![](/_upload/news/<br />
<b>Notice</b>: A non well formed numeric value encountered in <b>/home/iwqf32i25l3s/domains/seliccorp.com/html/backoffice/plugin/class.upload/class.upload.php</b> on line <b>3085</b><br />
<br />
<b>Notice</b>: A non well formed numeric value encountered in <b>/home/iwqf32i25l3s/domains/seliccorp.com/html/backoffice/plugin/class.upload/class.upload.php</b> on line <b>3085</b><br />
News-1707126314485.jpg)
คุณยุวดี เอี่ยมสนธิทรัพย์ ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร เฝ้ารับเสด็จ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี องค์นายกกิติมศักดิ์ มูลนิธิขาเทียม ในสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนีและเข้ารับพระราชทานโล่ประกาศเกียรตืคุณ ที่ให้การสนับสนุนกิจการงานของมูลนิธิขาเทียมฯ เมื่อวันจันทร์ที่ 29 มกราคม 2567 ณ อาคารมูลนิธิขาเทียม อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่
ซีลิค ดำเนินโครงการกาวปันใจ ร่วมกับมูลนิธิฯ ตั้งแต่ปี 2560 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อนำผลิตภัณฑ์คุณภาพของบริษัทไปสร้างประโยชน์ให้กับสังคมส่วนรวมและพัฒนาส่งเสริมคุณภาพชีวิต โดยซีลิคสนับสนุนกาวให้แก่มูลนิธิฯ เพื่อใช้เป็นวัสดุในการผลิตขาเทียมให้แก่ผู้พิการที่ยากไร้ และสนับสนุนภารกิจของมูลนิธิฯ ด้วยร่วมออกหน่วยขาเทียม